Jumatano, 17 Julai 2019
FAHAMU NJIA ZA ASILI ZA KUTIBU VIPELE VYA CHUNUSI KWENYE USO
Habbat sawadah ya unga iliyo sagwa.nusu kikombe ya maganda ya komanga yaliyo sagwa,nusus kikombe ya siki ya tofaha{apple}
MATAYARISHO NA MATUMIZI
Changanya na pasha moto kwa dakika mbili kikombe kimoja cha habbat-dawdaa iliyosagwa nusu kikombe,kikombe cha maganda ya komamanga yaliyosagwa nusu,kikombe cha siki ambayo inatokana na juisi ya tofaha{apple}.Paka katika sehemu inayotakia kabla ya kwenda kulala kila siku usiku mpaka chunusi zitakapoondoka
NB;Mchanganyiko unaweza kukaa mpaka wiki tatu na ni laziam uwekwe kwenye sehemu ya ubaridi
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Search
Popular Posts
-
Faida za kutumia ua la Ulimi wa Mama Mkwe kiroho ni nyingi sana, hasa kwa mtu mwenye macho ya rohoni au anayejishughulisha na mambo ya kinga...
-
ALLY REHMTULAH KUJA NA UFAHARI WETU FESTIVAL Mbunifu wa mavazi nchini Tanzania Allyrehmtullah ameandaa tamasha linalokwenda kwa jina ...
-
JACKSON KABIRIGI'S PROFILE
-
UREMBO ni jambo muhimu kwa mwanamke kwa kujiweka nadhifu wakati wote ikiwa ni pamoja na kujipamba na kujifanyia usafi wa mwili. Watu wengi w...
-
Fainali ilikua ni Jumamosi ya April 18 2015 ambapo shindano la Airtel Trace Music Stars lilifanyika Nairobi Kenya likiwa ni shindano ...
-
Msanii Linah Sanga alimaarufu kama Ndege mnana amefunguka na kuweka wazi kuwa yeye nje ya kazi yake ya sanaa ni msusi mzuri wa nywele na al...
-
urembo Fashionable lineup ... Rihanna, Beyonce, Jay Z, Kim Kardashian, Jennifer Lopez and Sarah Jessica Parker. Pictures: Getty Source...
-
Magadi Soda: Magadi soda ni mazuri sana kwa kusafishia uso na haswa ukiwa na chunusi. Changanya kiasi kidogo cha magadi so...


0 maoni:
Chapisha Maoni