Jumatatu, 6 Julai 2015
Tamasha la kutuza watu weusi wanaon"ara kwenye fani tofauti zinazoandaliwa na televison(BET),zilifanyika mwishoni mwa wiki iliyopita na kukusanya idadi kubwa ya watu maarufu kutoka barani America na Africa.
Tukio hili muhimu duniani lilifanyika katika ukumbi wa MicrosoftTheatre,Los Angeles na kutoa fursa kwa mastaa kupata tuzo ikiwa ni ishara ya kutambuliwa kwa mchango mkubwa katika sekta tofauti Kama kawaida ya shughuli hizo,watu maarufu walitumia kwa malengo tofauti,hasa kwa kuonyesha mitindo mbali mbali ya nguo,nywele,viatu nk
baadhi ya mastaa waliopita kwenye zulia jekundu la shughuli hiyo muhimu ni pamoja na mastaa wengi kupendeza katika stly ya kipekee
nick minaj alivaa gauni jeusi lililofuata mwili wake wakati naturi naughton alivaa la mackenzie lililobuniwa na kyemar mcentyre, ambaye alistua mitandao alipobuni vazi lake mwenyewe lililo mithili ya tarumbeta.
Tukio hili muhimu duniani lilifanyika katika ukumbi wa MicrosoftTheatre,Los Angeles na kutoa fursa kwa mastaa kupata tuzo ikiwa ni ishara ya kutambuliwa kwa mchango mkubwa katika sekta tofauti Kama kawaida ya shughuli hizo,watu maarufu walitumia kwa malengo tofauti,hasa kwa kuonyesha mitindo mbali mbali ya nguo,nywele,viatu nk
baadhi ya mastaa waliopita kwenye zulia jekundu la shughuli hiyo muhimu ni pamoja na mastaa wengi kupendeza katika stly ya kipekee
nick minaj alivaa gauni jeusi lililofuata mwili wake wakati naturi naughton alivaa la mackenzie lililobuniwa na kyemar mcentyre, ambaye alistua mitandao alipobuni vazi lake mwenyewe lililo mithili ya tarumbeta.
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Search
Popular Posts
-
Faida za kutumia ua la Ulimi wa Mama Mkwe kiroho ni nyingi sana, hasa kwa mtu mwenye macho ya rohoni au anayejishughulisha na mambo ya kinga...
-
ALLY REHMTULAH KUJA NA UFAHARI WETU FESTIVAL Mbunifu wa mavazi nchini Tanzania Allyrehmtullah ameandaa tamasha linalokwenda kwa jina ...
-
JACKSON KABIRIGI'S PROFILE
-
UREMBO ni jambo muhimu kwa mwanamke kwa kujiweka nadhifu wakati wote ikiwa ni pamoja na kujipamba na kujifanyia usafi wa mwili. Watu wengi w...
-
Fainali ilikua ni Jumamosi ya April 18 2015 ambapo shindano la Airtel Trace Music Stars lilifanyika Nairobi Kenya likiwa ni shindano ...
-
Msanii Linah Sanga alimaarufu kama Ndege mnana amefunguka na kuweka wazi kuwa yeye nje ya kazi yake ya sanaa ni msusi mzuri wa nywele na al...
-
urembo Fashionable lineup ... Rihanna, Beyonce, Jay Z, Kim Kardashian, Jennifer Lopez and Sarah Jessica Parker. Pictures: Getty Source...
-
Magadi Soda: Magadi soda ni mazuri sana kwa kusafishia uso na haswa ukiwa na chunusi. Changanya kiasi kidogo cha magadi so...
Recent Posts
Categories
Sample Text
Blog Archive
-
▼
2015
(56)
-
▼
Julai
(11)
- MAYUNGA NALIMI AIRTEL TRACE MUSIC STAR
- JINSI YA KUJIWEKA WA THAMANI KWA MPENZI WAKO
- Miti shamba inayofanya matiti kuwa makubwa na yal...
- JE? UNAMFAHAMU LINAH SANGA NJE NA MUZIC ANAJISHUGH...
- BREAK NEWS;UJIO WA LOWASA CHADEMA WAWAGAWA MBOWE N...
- STAA NA MTOKO TOFAUTI NDANI YA BET
- MNYAMA MWENYE SAUTI KUBWA DUNIANI
- FAIDA YA LIMAO KWENYE NGOZI
- FANGASI SEHEMU ZA SIRI
- PENDEZA KWA KUPAKA MAKE UP KUTOKANA NA KIREMBA ULI...
- CHAGUA RANGI YA MDOMO KUTOKANA NA RANGI YAKO
-
▼
Julai
(11)












0 maoni:
Chapisha Maoni